Barka da zuwa ga yanar gizo!

Neman Injin Karaoke Tare Da Wakoki Don Rerawa

Idan kuna tunanin kafa naurar karaoke a gida, kuna buƙatar ɗaukar toan abubuwa kaɗan. Idan kanaso ka iya rera waka tare da wakokin da kafi so kuma mutane su ragargaza ka, to ya kamata ka tafi duka. Samu mafi kyawun karaoke tare da waƙoƙin da kuke so kuma mutane zasu ji daɗi. Hakanan kuna buƙatar siyan madaidaicin na'urar karaoke don irin taron da kuke tsammanin bayyanar. Wannan wani abu ne wanda dole ne a yi tunani sosai.

Yawancin mutane suna tunanin cewa siyan mafi kyawun ingancin karaoke yana nufin cewa za'a tilasta musu su sayi waƙoƙin da basa so. Ba kowane waƙa zai yi aiki ga kowa ba, don haka kuna buƙatar ɗaukar waƙoƙin da wataƙila za ku iya rerawa tare. Ka tuna cewa zaku kashe kuɗi akan wannan, kuma yakamata ya zama wani abu da zaku more. Idan baka da lokaci ko son zabar waƙoƙin ka, to yi ƙoƙari ka sami ɗaya tare da mashahurin kiɗa. Zai iya zama ɗan ƙari kaɗan amma zai zama da daraja.

Abu na gaba da zakuyi tunani akai shine sau nawa zakuyi amfani da na'urar karaoke. Shin kun shirya amfani dashi a gida ko a kulab? Idan kun shirya sanya mutane sama da dare don karaoke, to tabbas zaku so siyan mafi kyawun karaoke tare da yawancin waƙoƙin zaɓi daga. A gefe guda, idan kana so ka tabbatar da cewa koyaushe kana da wasu kade-kade da kade-kade, kana iya sayan wani inji kawai tare da zabin waƙa guda.

Sautin injin karaoke yana da mahimmanci kuma. Ya kamata ya zama a fili kuma ana ji. Tabbatar gwada shi lokacin da ka fara sameshi don tabbatar da sautinsa mai kyau. Hakanan, tabbatar cewa ƙarar ba tayi yawa ba. Ba kwa son kawo karshen sauraron wakokin da baku dace da su ba.

Aƙarshe, yakamata ku yanke shawara idan zaku fi son CD ɗin CD ko mai kunnawa tare da karaoke. 'Yan wasan CD yawanci sunada rahusa kuma sunada saukin amfani. Injin Karaoke na iya tsada saboda suna bukatar a ƙware da sana'a. Koyaya, akwai wasu rukunin yanar gizo waɗanda ke ba da kyauta. Idan da gaske kake game da siyan ɗaya, wannan na iya zama babbar hanya don adana kuɗi.

Neman injin karaoke tare da waƙoƙi don raira waƙa ba wahala bane. Amma yanke shawara akan wacce ta dace da kai shine. Yi tunani game da abin da kuke so daga injin da kuma nawa ne farashinsa. Idan kai mutum ne wanda zaiyi amfani dashi kawai a gida, to mai kunna CD zai iya zama mafi kyau. Idan kuna son fita rawa, to wataƙila na'urar CD ɗin tafi dacewa da ku. Da zarar kun yanke waɗannan shawarwarin, kun shirya don fara kallo!


Post lokaci: Mar-11-2021