Barka da zuwa ga yanar gizo!

Yaya ake siyan makirufo mara waya ta sirri? Menene hanyoyi don siyan makirufo mara waya

Microphones da aka siyar a kasuwa an kasu kashi biyu zuwa kashi biyu bisa ga shugaban ɗaukar hoto: ɗayan makirufo ne mai kuzari, wanda yawanci yake da ingancin sauti kuma baya buƙatar samar da wuta; ɗayan kuwa makirufo ne mai ɗaukar kwalliya, wanda ke tattare da ɗorewa. Babban ƙwarewa, dace da watsa shirye-shiryen makirufo. A matsayin makirufo don aiwatarwa da amfani da gida, ana zaɓar nau'in tsayayye saboda ingancin sautinsa ya fi sauran nau'ikan kyau kuma zai iya haifar da sautunan mutane da gaske. Game da alama, kawai zaɓi alama mai kyau.

   Kayayyakin amfani da makirufo mara waya da aka inganta a kasuwa suna da birgewa, amma aikin da fa'idodi suna ba mutane sananniyar jin, wanda ke sa mutane su ji daidai iri ɗaya. Wasu tallace-tallace suna da salo iri ɗaya, har ma abubuwan da ke ciki ba su da changed da yawa. Da alama dai an dasa su ne daga wata hannun, wanda a zahiri rashin kulawa ne sosai.

   Don zaɓar makirufo mara waya, da farko dole ne ku fara gano kayan aikinta kuma ku gani shin ainihin U-kashi ne? Idan ba haka ba, ikon hana tsangwama zai yi rauni sosai; na biyu shine ingancin ingancin sauti. Akwai surutues da surutai, waɗanda ke da alaƙa da ingancin mahimmin makirufo; to, shin makirufo yana ceton makamashi ne kuma yana da abota da mahalli? A ƙarshe, shine dacewa daga makirufo.

   Boya jerin microphone mara waya suna dacewa da duk tsarin odiyo, walau na kara sauti, wayar hannu, kwamfuta, TV, ko majigi, yana iya sanya sautin yayi kyau kuma ya zagaye mu!

 Ni kaina ina jin cewa microphone mai kyau mara waya zata sami kyawawan halaye masu zuwa:

  1. Bayyanar yana da ƙira wanda ya dace da ergonomics da kayan ado.

  2, makirufo na hannu ya kamata ya ɗauki zane eriya mai ɓoye

  3. Wajibi ne a haɗa kawunin sauti mai kyau

  4. Makirufo dole ne ya kasance yana da kyawawan halaye na ƙara ƙarar tabawa

   5. Yana da aikin kawar da katsewa ko rashin kwanciyar hankali na sauti

   6. Yana da aikin hana sautuka masu ƙarfi sanadiyyar tsangwama yayin jiran aiki

  7, tare da tashar tashoshi da yawa ba tare da tsangwama ba

   8. Don magance matsalar amfani da tashoshi da yawa lokaci guda kuma a guji tsangwama, yakamata ayi amfani da samfurin jerin tashoshi da yawa waɗanda zasu iya canza mita tare da kulle dijital

   9. Don guje wa yawan “cunkoson ababen hawa” ko tsangwama na sigina, ya kamata a yi amfani da samfura tare da tsarin tashar UHF mai kulle dijital

  Yadda zaka sayi makirufo mara waya:

   1. Hankali na makirufo. Kyakkyawan makirufo mara waya tana da ƙwarewa da kewayon karɓa, kuma yana da kyakkyawar maraba da shinge a cikin kewayon da aka ambata, kuma sautin na al'ada ne.

  2, ingancin sauti na makirufo. Microphones mara waya gabaɗaya suna dogara ne da ɗaukar hoto mai ƙarfi. Rashin fa'idar amfani da makirufo mai motsi shine ƙarancin fahimta da ƙarancin sauti (idan aka kwatanta da microphones mai amfani da condenser mai kyau), amma yanzu wasu kyawawan ƙiraHakanan wayoyin microphon mara waya mara waya sun inganta a wannan batun, kuma babban abin kulawa shine gano su.


Post lokaci: Mar-15-2021