Kayan karaoke ban da lasifika, kayan kida suna da matukar mahimmanci, ingancin kayan karafa shima yana da matukar mahimmanci. Aikin KTV ya kamata a haɗe shi da girman ɗakinku da kayan adon. Yankuna daban-daban na ɗakuna yakamata suyi amfani da kayan haɓaka ƙarfi daban-daban. Kula da dacewa da ƙarfin amfilifa da lasifika.
Ofarfin ƙarfin karaoke mai kara ƙarfin lantarki wanda aka tsara a farkon matakin gabaɗaya ƙarami ne, kuma masu magana da goyan baya ƙananan masu magana da ƙarfi ne tare da ƙarfin ji da kai. Matsalar da ta fi ta kowa ita ce ta yayatawa. Dalilin shi ne cewa ajiyar wutar bai isa ba lokacin da ƙarar ta yi yawa, wanda ke haifar da mummunan hargitsi na sigina. Bugu da kari, murdadden babban mai magana da hankali shine martani, kuma an kara murkushe shi zagaye, wanda ke haifar da kukan raha. A ka'ida, babban abin da ke haifar da da'awar ra'ayoyi shine murdiya. Rage murdiya na iya rage yuwuwar ba da amsawar kuka. Koyaya, ba za a iya cewa ba za a sami ihuwar ihu ba. Kawai a cikin wadatar keɓaɓɓen ribar da aka samu, lokacin da ribar ta isa ta isa, hakan zai haifar da raɗawa game da martani. Wato ma'anar, karaoke ikon karafa yakamata ya zaɓi babban ƙarfi gwargwadon iko. Koyaya, mafi girman ƙarfin ƙarfin faɗakarwa, ƙarfin sauti yana da ƙarfi. Ta hanyar kwarewar aiki, ana iya zaɓar kowace tashar da ke tsakanin 8 Ω 450W.
Dakin da bai gaza muraba'in mita 18 ba an tsara shi sosai da yanayin kara karfin ikon karaoke. Koyaya, amo na gargajiya zai haifar da rashin tabbas na tasirin sauti, kuma sakamakon lalataccen buƙatun kowane bako na iya sa manajan ba zai taɓa iya tantance tasirin a wuri ɗaya ba, wanda kuma zai gajiyar da DJ. Dalili na biyu da za ayi amfani da na'urar kara karfin wuta tare da mai sarrafa DSP shine cewa gurnin tasirin tasirin karairayi na gargajiya yana da zangon amsar mitar tazara (kasa da 8kHz) da kuma karancin mitar samfura, wanda hakan yasa yake rashin cikakkun bayanai a cikin yanayin da yake bukatar samar da karfi mai karfi. Mitar samfurin DSP na 48K da kewayon mitar mita 20hz-23khz suna kawo ingancin sauti mafi kyau da matsakaiciyar ƙarancin ƙarfi da ƙarfi. Wannan shine dalilin da ya sa ba za mu iya raira waƙar mutane ba, da zarar an yi amfani da ƙarfin kara ƙarfin DSP, sautinsu ba zato ba tsammani, ya fi jan hankalin mutum, ya fi kyau, ya fi kyau jin daɗi.
Dalili na uku don amfani da na'urar kara ƙarfin lantarki tare da mai sarrafa DSP shine cewa mai sarrafa tasirin DSP na iya adana bayanan sakamako da yawa, kuma yana iya haifar da tasirin “reverb” na gaske, mai ba masu amfani ƙarin k-ƙwarewa, da gaske sun fahimci sabis ɗin kaio karaoke na masu amfani, kuma yana rage yawan buƙatar sabis na DJ. Bugu da ƙari, tare da aikin farawa na atomatik na tsarin VOD, tasirin sauti na ɗakuna masu zaman kansu kuma zai iya isa farkon A daidai wannan matakin. Don zama daidai, a cikin ɗaki na sirri da ke ƙasa da murabba'in murabba'in 18, idan kawai za mu kimanta ingancin sauti, tasirin amo na gargajiya da aka tsara da kyau bai fi na DSP ba, amma ya bayyana mai kauri da taushi. DSP yana da ɗan ɗanɗano na dijital, wanda bai isa da taushi ba. Idan LPF na DSP ya daidaita zuwa 8kHz, kwatancen tsakanin su yafi bayyane. Babban bambanci yana cikin ƙarfin ƙananan ƙarfi, himma da kauri.
Zaɓin haɗin karaoke mai kara ƙarfin lantarki da daidaitawa ta gaba da ta baya yafi dogara da ainihin bukatun ɗakin aikace-aikacen. Don ɗakuna a tsakanin murabba'in murabba'in 18, ana ba da shawarar zaɓar DSP haɗakar ƙarfin karaoke na ƙarfin kara kusan 200W; don ɗakuna da yanki sama da murabba'in mita 18 zuwa kusan murabba'in mita 25, za a iya zaɓar tashar tashoshi 200 W DSP karaoke mai karaoke don ƙara mai magana da yawun tsakiya a matsayin tsakiyar haɓakar muryar ɗan adam; yakamata ayi la'akari da daki mai zaman kansa sama da murabba'in mita 25 Dangane da ainihin yanayin ɗakin, ana yin la'akari da abubuwa kamar matakin matsi na sauti, daidaiton filin sauti da kafa filin sake juyawa. An zaɓi ikon da ya dace ta hanyar haɗa halaye na mai magana da ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin mai magana a baya. Ana iya amfani da tashoshi mai saurin ƙarfi mai ƙarfi mai amfani da ƙarfi don rage farashin mai magana da ƙaramar mai magana da ƙarfi.
Post lokaci: Sep-30-2020