Barka da zuwa ga yanar gizo!

Zaɓar Tsarin Makirufo mara igiyar waya

Tsarin Mirar Makirudi mara waya yana daɗa shahara tare da mawaƙa da sauran masoya kiɗa. Babu buƙatar sake damuwa game da igiyoyi masu haɗa nau'ikan kayan aiki tare, ko damuwa game da belun kunne ko kunnen kunne. Tsarin makirufo mara igiyar waya yanki ne na kayan aiki wanda za a iya amfani dashi don rakodi da hada abubuwa. Idan mutum ya yanke shawarar siyan tsarin makirufo, akwai zaɓuɓɓuka da yawa ga mabukaci. Wannan labarin zai tattauna kan 'yan nau'ikan nau'ikan tsarin makirufo mara waya akan kasuwa.

Nau'in tsarin farko shine akan tsarin kai. Wadannan yawanci ana amfani dasu don kide kide, inda za'a sami motsi da yawa. Hakanan ana amfani dasu galibi a cikin aji da aji na coci. A kan tsarin kawunan ana amfani da mai watsawa a gefe ɗaya, da mai karɓar a ɗayan ƙarshen. Mai watsawa yawanci yana da makirufo a kai, da amp. Mai karɓar yana da ƙarar juzu'i, kazalika da maɓallin sarrafa sautin, wani lokacin ma har ma da ƙwanƙolin bass, wanda ke da amfani a lokacin da mutum yake son samar da sauti daban.

Wani sanannen tsarin makirufo ana kiransa Tsarin Microphone Tsarin. Da yawa daga waɗannan nau'ikan na wayoyin tafi-da-gidanka ne kuma ana iya raba su don amfani dasu tare da lasifikan kai mara hannu, ko tare da guitar ko wayar hannu. Hakanan wasu daga cikin waɗannan ƙirar ana iya saka su a cikin amfilifa. Rashin dacewar waɗannan tsarin shine cewa galibi ba a tsaftace su kamar waɗannan samfuran da aka ambata a sama kuma ƙila ba su da ƙwararrun sautunan da mutum yake bi.

Cikin gida makirufo mara waya Hakanan za'a iya amfani da tsarin don kide kide ko kuma ayyukan makaranta. Ofaya daga cikin mahimmancin waɗannan tsarin shine cewa babu wuri da yawa don motsa kayan aikin a kusa. Hakanan, tunda siginar tayi rauni sosai, yana da wahalar rikodin sauti fiye da yadda zai kasance tare da sigina mafi ƙarfi.

Lokacin zaɓar tsarin makirufo, ya kamata mutum yayi la’akari da saurin mita da ƙimar kayan aikin da ake amfani da su. Idan kayan aikin suna da ƙarancin mita, to ƙarar sauti zata ragu ƙwarai. Idan mutum yana buƙatar sauti mai ma'ana da daidaito, duk da haka, irin wannan tsarin zai zama da amfani ƙwarai. Wani abin la'akari kuma shine nisan da za'a iya ɗaukar sautin. Wasu daga cikin waɗannan tsarin na iya zama mai sauƙin nauyi, amma zai iya zama mai wahala yayin ɗaukar su.

Wadannan tsarin zasu bukaci cajin su lokaci-lokaci, kuma a mafi yawan lokuta, dole ne a sake yin caji kafin kowane amfani. Wannan na iya zama matsala idan mutum yayi niyyar zuwa babban abu, kamar waƙoƙi. Mutane da yawa sau wadannan za a iya baturi powered. Wannan yana nufin cewa mutum kawai yana shigar da su a cikin mashiga kuma yana iya amfani da su duk lokacin da ake buƙata. Hakanan, don samun sauti mai kyau, da alama mutum zai ɗauki ɗan lokaci yana horar da kansa don amfani dasu da kyau.


Post lokaci: Mar-18-2021